: calendar :

 : update :

คนที่ใช่กว่า - อัพปาร์ตี้อารมณ์ค้าง
เพราะเข้าใจเพื่อน
ร้องเรียนพนง.ห่วยๆ - มดตะนอยถูกเส้น
HotPot - เกมส์คืองาน
คิดยังไงกับคำทำนาย
บนย่านาค - ดูดวงเนื้อคู่ ณ วัดมหาบุศย์
มดตะนอยลูกรัก
เบื่องาน เบื่อนาย
น้ำพักน้ำแรง - Snop...I Miss U
กาลเวลาพิสูจน์ใจคน
เก็บตกรูปปริญญามหาบัณฑิตของแจน

 : favourite :




 

 

บนย่านาค - ดูดวงเนื้อคู่ ณ วัดมหาบุศย์

ไม่อนุญาตให้อ่นไดอารี่

<< มดตะนอยลูกรักคิดยังไงกับคำทำนาย >>

Posted on Wed 9 Sep 2009 10:48

 

 

 

 

 

 

 

 

 

อยากทราบชื่อหมอดูคะและค่าครูเท่าไรคะ
bee   
Tue 13 Dec 2011 18:04 [45]
 

ตอบเมล์ผมด้วยนะครับ s.chart_k@hotmail.com
chart   
Sat 10 Dec 2011 14:04 [44]
 

ผมจะบนเรื่องความรักกับย่านาคต้องทำประมานไหนถึงจะสำเร็จผลครับ ขอบคุณครับ
chart   
Sat 10 Dec 2011 14:00 [43]
 

หมอดูชื่ออะไรค่ะ
ขอเบอร์โทรศัพท์หมอดูด้วยค่ะ
pikkygwen@hotmail.com
สนใจค่ะ
pik   
Thu 8 Dec 2011 0:41 [42]

กำลังมีปัญหาเหมือนพี่ผึ้งเลยค่ะตอนนี้อยากไปที่นั้นจังคะ ตอนนี้กลุ้มใจมากๆนอนร้องให้ทุกคืนเลย
tonliw   
Wed 30 Nov 2011 12:50 [41]
 

รบกวนพี่ช่วยตอบอีเมล์นู๋ด้วยนะคะ fer_n_loves@hotmail.com
Girlie,Naris   
Fri 25 Nov 2011 20:03 [40]
 

อยากขอเบอร์โทรศัพท์ของพี่ผึ้งได้มั้ยคะ คือว่าตอนนี้กำลังมีปัญหาเรื่องความรักมากค่ะ
Girlie,Naris   
Fri 25 Nov 2011 19:57 [39]
 

sayumporn_04@hotmail.com
อยากไปดูจริง ๆ ค่ะ รบกวนบอกชื่อ และราคาด้วยนะค่ะ
Anike   
Sat 19 Nov 2011 14:16 [38]

เป็นคนหนึ่งที่เจอปัญหานี้เหมือนกันค่ะตอนนี้ได้อยู่ในระยะที่เรียกว่าเลิกก็ว่าได้แต่ในใจไม่เคยเปลี่ยนไปเลยก็อยากรู้ค่ะว่าทำไมเป็นแบบนี้คบกันมานานแต่ก็ไม่ได้แต่งกันซะทีถึงขนาดกำหนดวันแล้วก็ยังมีเรื่องเกิดขึ้นอีกเลยอยากรู้หนะค่ะว่าจะเป็นอย่างไรในอนาคต รบกวนด้วยนะค่ะ ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ รบกวนตอบตามเมล์นี้นะค่ะ
Anike   
Sat 19 Nov 2011 14:15 [37]
 

คูณ ผึ้งค่ะ รบกวน บอก รายละเอียด คุร หมอดูได้ มั้ยค่ะ เมล จะเป็น plepook@hotmail.com สนใจค่ะ
Puk   
Tue 1 Nov 2011 11:11 [36]
 

สนใจอยากทราบรายละเอียดค่ะคุณผึ้ง ไม่ทราบว่าคุณผึ้งจะพอให้รายเอียดได้มั้ยคะว่า หมอดูคนไหน ต้องติดต่ออย่างไร้บางถึงจะได้ดู รบกวนบอกด้วยนะคะ cheery_ch@hotmail.com ถ้าเป็นไปได้ก็จะไปวันที่ 16 ตุลา 54 นี้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เชอร์รี่   
Sat 15 Oct 2011 14:42 [35]
 

ได้อ่านเรื่องของคุณผึ้งแล้ว ไม่ทราบว่าปัจจุบันเรื่องที่ไปดูหมอมาตรงกับชีวิตปัจจุบันป่าวค่ะ แล้วอยากทราบว่าหมอดูชื่ออะไรแล้วมีเบอร์ป่าวค่ะ เพื่อนมันเคยไปดูมาแต่ไม่รู้ว่าคนเดียวกันหรอป่าวค่ะ แล้วค่าครูเท่ารัยค่ะ
เดียร์   
Tue 4 Oct 2011 13:31 [34]
 

สวัสดีค่ะ คุณผึ้ง

ดิฉันได้อ่านเรื่องของคุณแล้ว ก็ไม่แกต่างจากดิฉันมากค่ะ ดิฉันเป็นคนหนึ่งที่ความรักไม่สมหวัง และเชื่อเรื่องย่านาคมากค่ะ ถ้าดิฉันมีโอกาสดิฉันต้องการไปที่วัดกราบไหว้ ย่านาคท่านเหมือนกัน

อ่อ ดิฉันของชื่ออาจารย์ที่ดูดวงให้คุณได้ไหมค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ติ๊ก
ติ๊ก   
Thu 29 Sep 2011 23:39 [33]
 

ขอทราบชื่อหมอดูและ ค่าครู หน่อยคะ
mut567@hotmail.com ขอบคุณคะ
  
Sat 24 Sep 2011 23:54 [32]

อยากรู้ชื่อหมอดูอะค่ะ ค่าขึ้นครูด้วยนะคะ รบกวนส่งมาทางเมลหน่อยค่ะ
l_just-blur@hotmail.com
Lew   
Tue 13 Sep 2011 23:41 [31]

ขอเบอร์ติดต่อหมอด้วยคนค่ะ
Ploy   
Wed 31 Aug 2011 15:27 [30]
 

อยากทราบชื่อหมดดูคนนี้จังช่วยบอกหน่อยนะค่ะ แล้วราคาเท่าไรค่ะ ว่าจะไปไหว้วัน21/8/11 ถ้าฝนไม่ตก
เบญ   
Sat 20 Aug 2011 16:22 [29]
 

ขอชื่อหมอดู กะราคาหน่อยค่ะ
รบกวนส่งมาทางเมลน๊าา , เราออนเอมไม่ได้ T^T
...   
Thu 4 Aug 2011 15:17 [28]
 

ขอชื่อหมอดู+ราคา
หน่อยค่า ขอบคุณนะคะ
kook   
Mon 27 Jun 2011 15:34 [27]
 

ลืมบอก tong e-mail : t-nattha@hotmail.com ค่ะ
tong   
Sun 5 Jun 2011 15:06 [26]
 

อยากขอชื่อของหมอดูค่ะ อยากทราบลักษณะ ค่าดู แล้วนัดหมายยังไงคะ แล้วเค้าอยู่ตรงส่วนไหนของวัดค่ะ คนเยอะแน่ๆใช่มั้ยคะ ขอบคุณนะคะ
tong   
Sun 5 Jun 2011 15:04 [25]
 

อยากได้แผนที่เบอร์และก็เวลาเปิดปิด..
ปู   
Fri 20 May 2011 11:35 [24]
 

อยากไปดูมั่งจังค่ะ ช่วยส่งเมลล์มาได้ไหมค่ะ ว่าหมอดูชื่ออะไร ถ้าจำไม่ได้บอกลักษณะมาก็ได้ค่ะ ตอนนี้มีเรื่องอยากจะดู
ry   
Thu 19 May 2011 12:16 [23]
 

สนใจอยากไปดูบ้างอ่ะค่ะ รบกวนบอกชื่อหมอให้ด้วยนะค่ะ chonkanok_ked@hotmail.com จะรอนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
karaked   
Mon 4 Apr 2011 14:05 [22]
 

อยากรู้ชื่อหมอดูรบกวน ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ว่าจะไปอ่ะค่ะ^^ tak_yu05@hotmail.com ขอบคุณค่ะ...อิอิ
tak   
Thu 24 Mar 2011 22:18 [21]

พี่ผึ้งนู๋สบสนเรื่องความรักมากอยากไปดูดวง รบกวนขอชื่อหมอดูและค่าครูด้วยนะคะ ขอบคุณคะ ohho2817@hotmail.com
โอ๋   
Thu 24 Mar 2011 16:17 [20]
 

อยากทราบชื่อหมอดูอ่ะคะ รบกวนคุณผึ้งด้วยนะคะ แล้วค่าดูเท่าไหรหรอคะ
dajaeizm_2mdy@live.com
satanun   
Tue 22 Mar 2011 19:19 [19]
 

ขอชื่อและเบอร์โทรหมอด้วยได้มัยคะ
(ราคาด้วยก็ดีคะ อิอิ)
june   
Wed 2 Mar 2011 7:29 [18]
 

หมอที่ว่าชื่ออะไรคะ จะไปดูบ้างมีคนแนะนำแต่ไม่รุ้คนเดียวกันรึป่าว
june   
Wed 2 Mar 2011 7:02 [17]
 

ขอชื่อหมอดูค่ะคุณผึ้ง และราคาด้วยค่ะ pupee06@gmail.com ขอบคุณค่ะ
pupee   
Wed 9 Feb 2011 23:34 [16]
 

คุณผึ้ง ต้องบนอย่างไรคะ บนเรื่องอื่นได้รึเป่าคะหรือได้เฉพาะความรักและอยากทราบว่าหมอดูชื่ออะไร และค่าดูเท่าไหร่ รบกวนตอบกับด้วยนะคะ ขอบคุนนะค่าาmeaw_cool@hotmail.com
meaw   
Sun 6 Feb 2011 16:45 [15]

คุณผึ้ง รบกวนช่วยบอกวิธีบนว่าจะต้องบนอย่างไร และอยากทราบว่าหมอดูชื่ออะไร และค่าดูเท่าไหร่ ขอบคุณค่ะ รบกวนช่วยตอบกลับด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ mingkyming@hotmail.com
ming   
Mon 24 Jan 2011 11:04 [14]
 

ขอชื่อหมอดูหลังไมคืได้หรือเปล่าค่ะ
อยู่ข้างวัดเลย แต่ไม่รู้ว่าคนไหน

nithar28@gmail.com
nithar   
Fri 21 Jan 2011 16:39 [13]

โทดนะคะ อยากทราบรายละเอียวเกี่ยวกับชื่อหมอดูอ่าค่ะ แล้วก้อค่า ครู แล้วคุนผึ้ง ได้พรตามที่ขอรึป่าว ขอวิธีขอพรด้วยนะคะ ขอบคุน ล่วงหน้าค่ะ Foofah_mammama08@hotmail.com
ช๊อปเป๋อ   
Sat 1 Jan 2011 19:34 [12]
 

อยากทราบชื่อหมอดูค่ะ รบกวน ส่งตามเมลล์ นี้นะคะ nugool5445@gmail.com ขอบคุณค่ะ
์ีNuna   
Tue 7 Dec 2010 16:26 [11]
 

หวัดดีค่ะคุณผึ้ง อยากทราบชื่อหมอดูที่คุณผึ้งไปดูมาเหมือนกัน รบกวนด้วยนะคะ
wisansaya   
Wed 1 Dec 2010 23:32 [10]
 

tatitoo7311@gmail.com
ขอด้วยคนนะค่ะ
tesa   
Mon 22 Nov 2010 17:58 [9]
 

อยากทราบชื่อหมอดูด้วยคนค่ะ
tesa   
Mon 22 Nov 2010 17:57 [8]
 

หวัดดีค่ะพี่ผึ้ง
พอดีตอนนี้กำลังอยากดูดวงค่ะ
อยากทราบชื่อหมอดูที่พี่ผึ้งไปดูมาอ่ะค่ะ รบกวนช่วยส่งมาทางเมลล์นะคะ

ขอบคุณมากมายค่ะ
pocket   
Wed 3 Nov 2010 8:36 [7]
 

อยากดูดวงกับหมอคนที่คุณผึ้งดูอ่ะค่ะ หมอชื่ออะไรอ่ะค่ะ พอดีไปแล้วเยอะมาก ดูไม่ถูก แล้วนั่งอยู่ตรงชมรมหมอดู หรือตรงศาลย่านาคค่ะ ช่วยบอกหน่อยได้ไหมค่ะ ส่งมาตามเมลล์เลยค่ะ pacharaem@hotmail.com
ขอบคุณอย่างมากเลยค่ะ
เนย   
Tue 2 Nov 2010 10:34 [6]
 

อยากดูดวงกับหมอคนที่พี่ผึ้งดูอ่ะค่ะ หมอชื่ออะไรอ่ะค่ะ พอดีไปแล้วเยอะมาก ดูไม่ถูก แล้วนั่งอยู่ตรงชมรมหมอดู หรือตรงศาลย่านาคค่ะ ช่วยบอกหน่อยได้ไหมค่ะ ส่งมาตามเมลล์เลยค่ะ yaowares.nimnet@hotmail.comขอบคุณอย่างมากเลยค่ะ
อ้อ   
Thu 14 Oct 2010 14:33 [5]
 

อยากดูดวงกับหมอคนที่พี่ผึ้งดูอ่ะค่ะ หมอชื่ออะไรอ่ะค่ะ พอดีไปแล้วเยอะมาก ดูไม่ถูก แล้วนั่งอยู่ตรงชมรมหมอดู หรือตรงศาลย่านาคค่ะ ช่วยบอกหน่อยได้ไหมค่ะ ส่งมาตามเมลล์เลยค่ะ ขอบคุณอย่างมากเลยค่ะ
อ้อ   
Thu 14 Oct 2010 14:30 [4]
 

อยากถามว่าถ้าเราไปบนย่านาคเกี่ยวกับเรื่องความรักและถ้าเราสมหวังเราจะไปแก้บนยังไงหรอคะ อยากไปบนมากๆๆๆ รบกวนส่งทางเมลนะคะmiwdog_dog@hotmail.comขอบคุณมากค่ะ
มิวสิค   
Tue 22 Jun 2010 14:09 [3]
 

รบกวนพี่ผึ้ง บอกหน่อยได้มั้ยคะว่าหมอดูที่พี่ไปดูมาชื่ออะไรคะ อยากไปดูมั้งจัง เคยไปนย่านาคมาแล้วครั้งนึงตอนนี้รอผลอยู่หนะคะ อยากดูดวงกับหมอดูคนที่พี่ผึ้งดู

ปล... รบกวนนะคะ เหนื่อยใจจังเลยคะ ใครก็ได้ช่วยทำให้ปัญหามันยุติซะทีเถอะ !!!
MAM   
Tue 4 May 2010 8:49 [2]
 

แม่นจริงป่าวคะ
  
Wed 9 Sep 2009 0:26 [1]

 

 

Theme by : http://lovedairy.diaryclub.com/